Trang ChínhCalendarTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập

Share | 
 

 TIM - TRẦN NGUYÊN CÁT VŨ

Go down 
Tác giảThông điệp
kelly_babyhotgirl
Trial Mod
Trial Mod
avatar

Nữ
Tổng số bài gửi : 317
Birthday : 23/01/1995
Age : 23
Đến từ : Nơi ko có tình yêu, chỉ toàn sự dối trá và giả tạo, nhưng cũng vui gúm
Job/hobbies : Mod mục Bói toán là Kelly Fan nì đây, kim thêm 1 cái nữa là lăng nhăng < he...he... >
Registration date : 15/12/2008

Bài gửiTiêu đề: TIM - TRẦN NGUYÊN CÁT VŨ   Sat Jan 17, 2009 3:59 pm

TIỂU SỬ OF TIM

Tên thật: Trần Nguyên Cát Vũ
Nickname: Zen, Heo Mập
Sinh nhật: 02/09
Nơi sinh: TP.HCM
Chiều cao: 1m80
Cân nặng: 70kg
Sở thích: nghe nhạc, xem phim, ăn uống, shopping, tán gẫu với bạn bè...
Tính tình: ít nói, hơi lãng mạn...
Người thương nhất: Bà Ngoại
Món ăn thích nhất: thịt kho hột vịt
Môn thể thao thích nhất: bóng đá, bida, bóng rổ
Màu sắc yêu thích: trắng, đen
Con vật yêu thích: gâu gâu
Trang phục yêu thích: quần Jeans, áo pull
Ca sĩ yêu thích: Đàm Vĩnh Hưng
Thần tượng: Jang Dong Gun, Leonardo Di Caprio
Mẫu bạn gái lí tưởng: dễ thương, hiền, biết quan tâm, chung thủy
Kỉ niệm đẹp: mua qua cho Bà Ngoại từ số tiền đầu tiên kiếm được
Ước mơ: thành công trong sự nghiệp
Quan niệm sống: luôn làm hết mình trong mọi công việc


_________________
Có những thứ mà khi mất đi rồi ta mới hối tiếc vì đã ko bix trân trọng

Vì quá đặc biệt nên ko thể yêu...
Vì đó là những người mà khi yêu sẽ yêu thật lòng
và khi người ấy đã ra đi, sẽ khóc thật lòng...!!
Ko ai trên thế gian này có thể thay thế đc người ấy cả!!!
Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên http://ftheaven.net
 
TIM - TRẦN NGUYÊN CÁT VŨ
Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
Welcom to [A]nimal [F]amily :: ..:Idols:.. :: Việt Nam-
Chuyển đến